



FORM No.

**BENKI YA WATU WA ZANZIBAR
KANUNI ZA UTUMISHI ZA MWAKA 2018
(chini ya kanuni ya 3.5.9)**

**FOMU YA TAMKO LA WAFANYAKAZI WA PBZ KUHUSU
RASILIMALI NA MADENI**

Declaration of Assets and Commercial Interest

MWAKA.....

MAELEZO BINAFSI

1. Jina Kamili.....
2. Jinsia.....
3. Tarehe ya kuzaliwa.....
4. Nambari ya Kitambulisho cha kazi.....
5. Nambari ya kitambulisho cha Mazanzibari/Mtanzania.....
6. Hali ya Ndoa.....
7. Anuani
- (a) Simu
- (b) Barua pepe.....
- (c) Nambari ya simu.....
- (d) Sehemu unayoishi na nambari ya nyumba
- (e) Sehemu ulizowahi kuishi.....

TAARIFA ZA AJIRA

8. Mwaka wa ajira.....
- (a) Kurugenzi/Idara.....
- (b) Dhamana
- (c) Tarehe ya uteuzi wa nafasi uliyonayo.....
- (d) Mshahara.....
- (e) Posho.....

TAARIFA ZA MAPATO

9. Mapato kutoka vyanzo vyengine.....

10. Fedha zilizo benki za ndani na nje ya nchi

Jina la Benki	Namba ya Akaunti	Chanzo cha fedha	Faida kutokana na Akiba	Matumizi (Biashara/Binafsi)

NB: Ambatanisha maelezo ya muda wa miezi mitatu ya "Bank Statement"

11. Gari na vyombo vya usafiri

Aina	Namba ya usajili	Chasis	Thamani	Chanzo cha fedha	Matumizi	ilipo

12. Nyumba, Majengo na mashamba ndani na nje ya Zanzibar

Nyumba /jengo	Mahali ilipo	ukubwa	Aina ya jengo	Gharama za ujenzi/thamani ya ununuzi	Chanzo cha fedha	Matumizi (binafi/biashara)

13. Hisa za gawio ndani na nje ya Zanzibar

Kiwango cha Hisa	Jina la Kampuni inayomiliki Hisa	Kiwango cha Gawio

14. Rasilimali nyengine.....

15. Madeni

(a) Unayodaiwa.....

.....

.....

(b) Unayodai.....

.....

16. Rasilimali za watoto chini ya miaka 18

Jina la mtoto	Mali (nyumba, jengo, gari n.k)	Mahali Ilipo	Akaunti namba	Benki	Chanzo cha fedha	Hisa na mahali zilipo

17. TAMKO

Mimi..... nathibitisha kwamba maeleoz niliyoyatoa ni ya kweli na naelewa nilichokieleza na athari ya kueleza taarifa zisizo za mkweli ni kosa kwa mujibu wa Sheria.

saini:

Tarehe:

Maelezo muhimu

1. Kabla ya kujaza Fomu hii soma kwa makini Kanuni ya 3.5.1 hadi 3.5.10 ya Kanuni ya Utumishi ya Benki ya Watu wa Zanzibar ya mwaka 2018. Orodha ioneshe rasilimali za kibiashara na za matumizi binafsi.
2. Kama nafasi katika fomu hii haitoshi, andika taarifa ya nyongeza katika karatasi nyengine na uiambatanishe
3. Tamko liwasilishwe kwa Mkurugenzi Mtendaji/Mkurugenzi wa Raslimali Watu na Utawala ndani ya siku thelathini kabla ya kumalizika mwaka wa fedha wa Benki.
4. Ni ukiukwaji wa maadili na kosa kwa mujibu wa Kanuni ya Utumishi ya PBZ ya mwaka 2018 kushindwa kuwasilisha Fomu ya Tamko la Rasilimali na Madeni ndani ya muda uliowekwa.